Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

รบกวน ให้ความเห็น ด้วยค่ะ ระหว่าง จานดำ IPM กับ จานดำ PSI ค่ะ ติดต่อทีมงาน

รบกวน ให้ความเห็น ด้วยค่ะ ต้องการติดจานดำค่ะ  คือ ได้ศึกษาดูระหว่าง จานดำ IPM, จานดำ PSI, จานดำ True ที่เป็นแบบซื้อขาดอ่ะค่ะ  

หลักๆ ที่ต้องการคือ ข่าว, สารคดี, ภาพยนต์ และอาจจะมี รายการเกาหลี หรือ ดูถ่ายทอดฟุตบอล ลีก หรือ ฟุตบอลโลกบ้างอ่ะค่ะ

ยังไงรบกวนผู้รู้ด้วยนะค่ะ

จากคุณ : ดวงดาว กับ สาวตาตี่
เขียนเมื่อ : 20 ส.ค. 54 20:08:48

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com