Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ขอความกรุณาจากท่านผู้รู้เรื่องบ้าน ด่วนค่ะ ติดต่อทีมงาน

ทำการปรับปรุงบ้านมีของที่รื้อออก  ช่างรับเหมาบอกว่าผมเหมาเองให้ราคา 6000 บาท รีบให้คำตอบด้วยครับผมจะเคลียร์พื้นที่
ของที่รื้อออกแล้วช่างจะเอามีดังนี้ค่ะ
1. วงกบหน้าต่างพร้อมหน้าต่างและเหล็กดัด 3 ช่อง   1   ชุด (ไม้เต็ง)
2. วงกบหน้าต่างพร้อมหน้าต่างและเหล็กดัด  2  ช่อง   1   ชุด (ไมเต็ง)
3.วงกบประตูพร้อมประตูบานทึบและเห็กดัด 2 ชุด (ไม่รู้ไม้อะไร )
4.วงกบประตูพร้อมประตู  1  ชุด (ห้องน้ำ)
5.เหล็กดัด ประตู ( ลายๆนะค่ะ ขนาด 1.5*2 เมตร)
ราคาที่ผรม.ให้มาสมควรขายให้หรือไม่ แล้วถ้าไม่ขายทำอย่างไรดีค่ะ

จากคุณ : wan_aom_tang
เขียนเมื่อ : 20 ส.ค. 54 21:08:56

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com