Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ขอแรงโหวตหน่อยค่ะ "ถ้าคุณมีเนื้อที่ 250 ตรว คุณจะทำบ้านชั้นเดียวหรือ 2 ชั้นกันคะ" ขอเหตุผลด้วยก็ดีค่ะ ขอบคุณค่ะ ติดต่อทีมงาน

ชั้นเดียวแน่ ๆ (23 คน)
  2 ชั้นสิ (45 คน)

33.82%
  ชั้นเดียวแน่ ๆ (23 คน)
 66.18%
  2 ชั้นสิ (45 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 68 คน

เรื่องของเรื่องคือ ตอนนี้ จขกท สับสนมากค่ะ  แบบว่า ชั้นเดียวก็ดี 2 ชั้นก็อยากได้  แต่อนาคต  ลูกจะมีหรือเปล่าก็ยังไม่รู้  แก่ตัวไป ทำความสะอาดไม่ไหว  ชั้นบนก็ไม่รู้จะคลานไปนอนไหวหรือเปล่า
แต่ถ้าปลูกชั้นเดียว ซัก 4 ห้องนอน บ้านจะแคบไปไหม ไหนจะอยากได้ห้องรับแขกใหญ่ๆ อีก  เฮ้อ  
"เห็นปะว่าเค้าสับสนมาก ๆอ่ะ 555"

จากคุณ : tangyon
เขียนเมื่อ : 25 ส.ค. 54 11:06:35

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com