Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

จริงๆแล้วผ่าม่าน VC, KACEE, PASAYA คุณภาพอย่างไหนดีกว่ากันคะ ติดต่อทีมงาน

คือ เราอยากรู้ค่ะ ว่าจริงๆแล้วคุณภาพผ้าม่าน ระบุเป็นรุ่น black out ละกันนะคะ ของทั้งสามยี่ห้อนี้ ของใครคุณภาพดีสุดคะ ถ้ายังไม่ดูเรื่องราคาค่ะ

เมื่อก่อนเราคิดว่า VC ดีกว่า และแพงสุด แต่พอดูไปๆมาๆ PASAYA เหมือนจะแพงสุด เลยไม่รู้ว่าดีสุดด้วยรึเปล่าค่ะ

ร้านผ้าม่านเขาก็ว่า PASAYA เนื้อดี ลายสวย ผ้าม่าน black out ของเขาได้รางวัลที่ 1 ในการประกวดมา เราก็ไม่รู้ว่าจริงรึเปล่า พอเราไปดู black out ของ VC,KACEE แล้วมันไม่ค่อยมีลายให้เลือกเลยค่ะ เลยขอรบกวนขอคำชี้แนะด้วยค่ะ

ส่วนตัวปันใจให้ PASAYA ไปแล้วค่ะ

จากคุณ : นักรบหน้าใหม่
เขียนเมื่อ : 12 ก.ย. 54 22:46:01

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com