Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

กำลังตัดสินใจซื้อ HD Player ช่วยแนะนำด้วยครับ ติดต่อทีมงาน

อ่านกระทู้เกี่ยวกับ HD Playerมาหลายกระทู้
ตัดสินใจไม่ถูกว่าจะเลือกซื้อยี่ห้อไหนดี
แต่ละท่านก็แนะนำแต่ละยี่ห้อ เช่น popcorn dune xtream......
มันมีข้อดี-ด้อยต่างๆกัน ผมมีสเปคดังนี้ครับ
งบ หมื่นบาท,ต้องเล่นfileได้หลากหลาย สีสรรค์ต้องสวย,
มีลูกเล่นอื่นๆ,คนส่วนใหญ่นิยม,เสียมีศูนย์์ซ่อม

อีกข้อครับ ผมมีfile video tsของหนังประมาณ100เรื่อง
ทำอย่างไรที่จะใส่เข้าไปใน internal hdd ครับ
(หากเป็น ext hdd ก็เสียบจากคอมส่งfile เข้าทางusb port
แต่ internal hdd ทำอย่างไรครับ)
และ hd player มันอ่านfie video tsได้ไหมครับ
ขอบคุณครับ

จากคุณ : โจ
เขียนเมื่อ : 30 ก.ย. 54 22:58:01 A:1.46.151.188 X: TicketID:319118

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com