Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ช่วยบอกร้านขายถุงพลาสติก ขนาดใหญ่ มาก ๆ หน่อยครับ ติดต่อทีมงาน

คือผมต้องการซื้อถุงพลาสติกขนาด  กว้าง 120 ซม.  ยาว 120 ซม. สูง 200 ซม. ผมจะหาซื้อที่ไหนได้บ้างครับ ท่านที่รู้รบกวนช่วยบอกทีครับ เพราะจะใส่ตู้เย็น เป็นตู้ใหญ่ไซร์บายไซร์  กะว่าจะใส่เหมือนใส่กางเกงแล้วผูกข้างบนหัวเลย  เพราะยกไม่ไหน ทางขึ้นชั้นสองบรรได้ เล็กกว่าตู้เย็นอีกครับ  ขอความช่วยเหลือบอกแหล่งด้วยนะครับ

จากคุณ : tueuob1
เขียนเมื่อ : 17 ต.ค. 54 16:08:44

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com