Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

รบกวนช่วยแนะนำสว่านด้วยครับ ติดต่อทีมงาน

รบกวนแนะนำสว่านหน่อยครับ

งานที่ใช้ก็พวก DIY ทั่วไป เจาะผนั่งเล็กๆน้อยๆงานใหญ่นานๆที แต่งานแรกจะเอามาเจาะติดจานทรู แล้วก็ ทำชั้นไม้ เจาะไม้กับกล่องพลาสติกเป็นส่วนใหญ่

เสป็กที่ต้องการ

ปรับรอบตามการเหนี่ยวไก ขันน๊อตได้ ปรับซ้ายขวา
ทนไม้ทนมือแบบสุดๆ เพราะคงจะมีคนยืมไปใช้แล้วไม่ค่อยรักษาบ่อยๆ
เสียแล้วหาที่ซ่อมง่าย
ราคาไม่เกิน 3000 +- ได้นิดหน่อย
หาซื้อง่าย แนะนำที่ซื้อด้วยก็ดีครับ

ขอบคุณครับ

จากคุณ : ถ้าไม่เหมาะสมก็ตั้งให้ผมหน่อย
เขียนเมื่อ : 25 พ.ย. 54 23:39:12

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com