Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ขอคำแนะนำ หาที่ใส่อุปกรณ์ช่างของพ่อ ติดต่อทีมงาน

คือจะขอคำแนะนำหน่อยครับ ที่บ้าน พ่อมีอุปกรณ์ช่างต่างๆเยอะมากเพราะเคยเป็นช่างซ่อมรถ หลักๆก็จะมีพวก ไขควง ประแจ สว่าง อะไรพวกนี้เยอะมาก และเดี๋ยวนี้ไม่ค่อยได้ใช้แล้ว วางเก็บเป็นกองๆ ในลิ้นชักพลาสติกใหญ่ๆ กับลังใหญ่ๆ พอจะใช้ทีหนึ่งต้องหาแล้ว หาอีกว่าวางไว้ตรงไหน
    อยากขอไอเดียแนะนำ ว่าจะใช้อะไรในการเก็บเครื่องมือพวกนี้ดีครับ เพื่อให้มันเป็นระเบียบเรียบร้อยซักหน่อย ง่ายต่อการหา และหยิบใช้ครับ

ขอบคุณครับ

จากคุณ : TaTuMm
เขียนเมื่อ : 2 ธ.ค. 54 09:27:54

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com