Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ใครเคยเคลมประกันน้ำท่วมบ้านจาก MSIG บ้างครับ ติดต่อทีมงาน

ทำประกันรวมน้ำท่วมกับ MSIG ไว้ครับ
ตอนนี้น้ำยังท่วมถนนซอยหมู่บ้านอยู่ ลึกประมาณ 50 ซม.
ในบ้านเพิ่งลด เฟอร์นิเจอร์ Built-in โซฟา พื้นไม้ ประตู กับเครื่องใช้บางชิ้นพังเสียหาย จะเคลมจากประกัน
เงื่อนไขประกันทั้งตัวบ้าน เฟอร์นิเจอร์ เครื่องใช้ เสื้อผ้า

มีท่านใดเคลมแล้วบ้างครับ อยากทราบขั้นตอน-ผลการพิจารณาอนุมัติ เพื่อเป็นแนวทางครับ

ขอบคุณครับ

จากคุณ : Compromiser
เขียนเมื่อ : 6 ธ.ค. 54 12:06:42

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com