Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ที่นอนยางพารา cozy latex ดีไหมครับ เห็นราคาถูกกว่าชาวบ้าน ติดต่อทีมงาน

หาที่นอนยางพาราแท้ ดูไว้ patex comferal ราคาแพงหน่อย ที่อุดม. 35000.- ventry ราคาพอกัน omazz ตัดทิ้ง ดีจริงแต่เกินงบไปมาก มีที่ไหน+ยี่ห้ออื่น ถูกกว่าไหมครับ ผมอยู่ ตจว. ไม่สะดวกที่จะไปดูตามร้านใหญ่ใน กทม. อาศัยหาร้านในเว็ปแล้วจัดส่งขนส่ง แล้วก็ค้นเจอ cozy latex ถูกกว่าพอควร คุณภาพดีไหม
แถวบ้านผมดีหน่อยก็ lady รุ่น super deluxe 17000.- ยางแท้แค่ชั้นบน
ช่วยแนะนำที ยี่ห้อ รุ่น ที่ซื้อ
ลิงค์ โคซี่ ลาเท็กซ์ http://www.cozylatex.com/index.php

แก้ไขเมื่อ 23 ธ.ค. 54 06:23:20

จากคุณ : mballx
เขียนเมื่อ : 12 ธ.ค. 54 09:03:35

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com