Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

รบกวนช่วยดูบ้านให้หน่อยค่ะ ว่าร้าวประมาณนี้เป็นอันตรายต่อโครงสร้างหรือเปล่า ปีหน้าว่าจะเข้าไปอยู่แล้วค่ะ ขอบคุณค่ะ ติดต่อทีมงาน

บ้านหลังนี้เป็นทาวเฮ้าส์ห้องมุม หันหน้าทิศใต้ซื้อมาประมาณ 2 ปีค่ะ
ภาพแรกเป็นบริเวณห้องน้ำค่ะ..ช่างเแก้และเปลี่ยนกระเบื้องมาแล้ว 1 ครั้ง ร้าวเป็นแนวยาวรูปตัว U รอบบริเวณส่วนเปียก...(เป็นเฉพาะในห้องน้ำค่ะ ด้านนอกไม่มีรอย)

จากคุณ : จุกบี้คือข้าวเหนียว
เขียนเมื่อ : 18 ธ.ค. 54 18:23:05

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com