Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

รีวิวบ้านและสวนและ Ikea ติดต่อทีมงาน

ช่วงวันเสาร์และอาทิตย์ที่ผ่านมา

ได้มีโอกาสเข้ากรุงเทพ

เลยถือโอกาสไปเปิดตาดูไอเดียและของแต่งบ้าน

สองที่ คือ บ้านและสวนแฟร์ 2011 และ Ikea บางนา

ขอเอารูปมาแชร์ให้เพื่อน ๆ ได้ดูไอเดีย

และเชิญชวนเพื่อน ๆ ไปช่วยอุดหนุนคนไทยที่งานบ้านและสวนด้วยครับ

.............

ผมขออนุญาตไม่บรรยายรูปนะครับ เพราะว่าทั้งสองที่

ไปโดยมีข้อจำกัดด้านเวลา

ถ้าเพื่อน ๆ มีข้อเสนอแนะเพื่อให้เกิดประโยชน์แก่กระทู้ผมยินดีครับ

จากคุณ : jeakja
เขียนเมื่อ : 19 ธ.ค. 54 00:52:11

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com