Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

พี่ๆขา ช่วยแนะนำจานดาวเทียมให้หนูหน่อยค่ะ แบบซื้อขาดอะค่ะ ติดต่อทีมงาน

หนูก็ไปท่องตามเว็บรับติดตั้งหมาย
เห็นว่ามีหลายแบบ หลายราคา
ออกแนวสับสนไม่รู้จะเลือกแบบไหนดี

พี่ๆท่านใดพอจะแนะนำได้
ช่วยจัดเบาให้หนูหน่อยนะคะ
กรอบมีแค่นี้เอง

คือคุณแม่สามีแก "อยากดูละคร" ค่ะ
ช่องไม่ชัด "ฝนตกดูไม่ได้"
ubc จานแดงติดตั้งไปแล้ว หลานทำ smart card หายค่ะ
เลยว่าจะติดตั้งเพิ่มแบบซื้อขาดไปเลยดีกว่า
เรื่องการ์ดของ ubc เดี๋ยวค่อยว่ากันอีกที
เพราะเก็บแพงเหลือเกิน ใบนึงสองพันประมาณนี้

ส่วนพี่สะใภ้ อยากดูหนังฝรั่ง ฟังเพลงนิดๆหน่อยๆ
เอาแบบรู้เรื่อง ซับไทย หรือ พากย์ ก็ดี
ช่องจีน อินเดีย คงไม่ได้เปิด เพราะฟังไม่ออก

ส่วนเด็กๆก็อยากดูการ์ตูนค่ะ

ขอแบบประหยัดสุด จะประมาณเท่าไหร่
เป็นแบบระบบไหนดีคะ

ขอบพระคุณล่วงหน้ามากๆค่า . . .

จากคุณ : RhythmSinner
เขียนเมื่อ : 22 ธ.ค. 54 07:28:53

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com