Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ขอคำแนะนำ เรื่องเครื่องกรองน้ำด้วยครับ ว่าควรซื้อน้ำ หรือติดตั้งเึครื่องฯ ดีครับ ติดต่อทีมงาน

ตอนนี้ผมอยู่บ้านคนเดียวครับ ทำอาหารบ่อยๆ เสาร์ทิตย์ แม่จะมาอยู่ด้วยครับ

ตอนนี้ซื้อน้ำดื่ม แต่เวลา ประกอบอาหารคิดว่ามันเปลืองหากต้องใช้ น้ำที่ซื้อมานะครับ

เลยอยากขอคำแนะนำนะครับ ว่า

๑ ควรติดตั้งดีไหมครับ อีกอย่าง ที่ห้องครัว ไม่มีท่อน้ำอีกแล้ว มีแต่ที่ล้างจานนะครับ ใช้ร่วมกันได้ไหม
๒ มันต้องใช้ไฟไหมครับ เพราะเคาเตอร์ ห้องครัว ไม่ได้มีปลั๊ก ที่อ่างล้างจานด้วยครับ
๓ ยี่ห้อ ที่ไม่แพง ที่ชายคาใช้กันมีอะไรบ้างครับ แล้วเจ้าหน้าที่เค้าจะมาติดตั้งให้ด้วยไหมครับ

รบกวน ฝากเนื้อฝากตัว ห้องชายคาด้วยครับ

จากคุณ : akafill_4
เขียนเมื่อ : 6 ม.ค. 55 16:11:17

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com