Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

แบบบ้าน 3D แบบที่ 5,5.1และ5.2 "ไทย โมเดิร์น"{แตกประเด็นจาก R11582416} ติดต่อทีมงาน

ขอรวมไว้ในกระทู้นี้นะครับ แบบที่ 5  , 5.1 และ 5.2

แบบหลังนี้ผมตั้งใจออกแบบมาก เป็นแบบที่ผมใช้เป็นต้นแบบในการเขียนพิมพ์เขียว ทำ BOQ และขออนุญาตก่อสร้างเรียบร้อยแล้ว แต่ก็มีเหตุให้ไม่ได้สร้าง เพราะรู้สึกว่ามันเกินกำลังไปหน่อย เพราะทำBOQ ออกมาแล้วได้ประมาณ 2 ล้านบาท (ตั้งใจจะสร้างบ้านงบไม่เกินล้าน)

เงินค่าจ้างเขียนแบบ 15,000 บาท ก็เลยเหมือนทิ้งไปเฉยๆ แต่ก็ไม่เป็นไร ถือเป็นค่าวิชา เพราะแบบหลังนี้ เป็นแบบหลังแรกที่ผมเขียน เหมือนเป็นแบบที่สอนผม ให้ผมเขียนแบบ 3D เป็น

แบบที่ 5  ส่วนของห้องนอนจะยกสูง สามารถจอดรถใต้ห้องนอนได้
โหลดเอาได้เลยครับ
http://www.4shared.com/rar/ow8_r_zK/Thai_Modern.html

จากคุณ : R<<<Romsang.
เขียนเมื่อ : 15 ม.ค. 55 23:27:22

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com