Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[CR] + + + รี วิ ว เ ฮื อ น พั ก ห ลั ง จ้ อ ย ก ล า ง ส ว น แ น ว ๆ ดิ บ ๆ ธ ร ร ม ช า ติ สุ ด ๆ ติดต่อทีมงาน

เฮือนพักหลังจ้อยหลังนี้ อยู่มาหลายปีแล้วค่ะ  สร้างแบบง่ายๆ ไม่เน้นความสวยงาม อะไร
สไตล์แนวๆ ดิบๆ  สร้างแบบเน้นวัสดุธรรมชาติให้มากที่สุด  ไม้ที่ใช้บางอันก็เป็นไม้เก่าค่ะ
ให้อารมณ์ธรรมชาติสุดๆ เพราะอยู่ท่ามกลางธรรมชาติ 555

เห็นหลายท่านรีวิวบ้านหลังน้อยกัน ก็ชักอยากจะรีวิวขึ้นมาบ้าง
ออกจะอายหน่อยๆ เพราะเฮือนหลังนี้ไม่หรูหรา
แต่เราอยากให้เห็นถึงวิถีชีวิตที่จับต้องได้ของเราค่ะ

ขออภัย กล้องถ่ายรูปของเราเป็นกล้องกิ๊กก๊อก fuji av100 ราคาแค่ 2,990 บาท รูปอาจไม่สวยนะคะ

และขออภัยอีกครั้ง เราไม่ได้ทำความสะอาดบ้านก่อนถ่ายรูป บ้านจะรกมากๆ ค่ะ อย่าว่าเรานะคะ 55

แกงหวายใส่ตุ่น เชิญที่ก้นครัวได้นะคะ
http://www.pantip.com/cafe/food/topic/D11594633/D11594633.html

แก้ไขเมื่อ 18 ม.ค. 55 17:18:20

จากคุณ : ข้าวเหนียวเขาวง
เขียนเมื่อ : 17 ม.ค. 55 20:03:54

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com