Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

แบบบ้านแนะนำสำหรับผู้ที่ต้องการสร้างบ้านราคาถูก ติดต่อทีมงาน

เป็นแบบบ้านแนะนำนะครับ ว่าต้นทุนก่อสร้างถูกจริง ๆ ถูก ตั้งแต่โครงสร้างเลยทีเดียว 3ห้องนอน 2ห้องน้ำ

ท่านสามารถดาวน์โหลดนำไปใช้ได้ฟรี ทั้งนี้ท่านคงยังต้องใช้วิจารณญานในการนำไปใช้ครับ เพราะทีมงานไม่รับประกันให้ เนื่องจากเป็นของแจกฟรี แต่ยืนยันว่าสร้างได้แน่นอน และประหยัดด้วย

ดาวน์โหลดกันได้เลยครับไม่ต้องหลังไมค์มาถามไม่มีเวลาตอบ เห็นไปคอมเมนท์ขอแบบชุดนี้กัน ผมเลยจัดให้ครับ เพราะเว็บผมแจกฟรี ไม่มีเงื่อนไข

ขอแก้นิดลืมให้ link ดาวน์โหลด
http://thaidrawing.in.th/forum.php?mod=viewthread&tid=1168

แก้ไขเมื่อ 18 ม.ค. 55 00:28:10

จากคุณ : prajanu
เขียนเมื่อ : 18 ม.ค. 55 00:27:23

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com