Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

Oo ขอความเห็นจากเพื่อนๆค่ะ ลายเหล็กดัดห่างไปรึเปล่าคะ แล้วถ้าติดเรียบร้อยแล้ว จะสามารถแก้ไขได้รึเปล่าคะ oO ติดต่อทีมงาน

เราเพิ่งติดเหล็กดัดที่บ้านค่ะ ปัญหาตอนนี้คือ คิดว่าประตูและหน้าต่างบางบานลายเหล็กดัดห่างเกินไป แต่ก็ติดตั้งไปเรียบร้อยแล้ว....

อยากจะขอความคิดเห็นจากเพื่อนๆว่า ลายเหล็กดัดบ้านเรา ห่างเกินไปรึเปล่าคะ แล้วถ้าห่างเกินไปจะแก้ไขได้รึเปล่าคะ หากติดไปแล้ว เพราะเกรงว่าหากต้องรื้อเอาออก แล้วเชื่อมเหล็กเพิ่มจะทำให้ขอบประตูหน้าต่างเสียหายค่ะ - -"

ขอบคุณมากค่ะ :)))

ขออภัยหากภาพไม่ชัดเจน เพราะมีคนถ่ายรูปมาให้ เราไม่ได้อยู่บ้านตอนนี้ค่ะ ^^"

จากคุณ : WHITEDAHLIA
เขียนเมื่อ : 29 ม.ค. 55 00:35:31

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com