Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

รบกวน ขอข้อมูล และ เทคนิกการใช้ สารเคลือบผิวปูน lanko 103 หน่อยครับ ติดต่อทีมงาน

อยากลองทำเองครับ ศึกษาตัววัสดุมาพอประมาณ คิดว่า lanko 103 น่าจะเหมาะสำหรับ ผนังที่ฉาบหน้า(ฉาบเรียบ) เสร็จแล้ว แต่ต้องการความเรียบเนียนเพิ่ม ขึ้นอีก
1. ขอทราบ วิธีการใช้งาน และเทคนิคลับ หรือ ไม่ลับ  ข้อสำคัญที่ควรทราบ และต้องปฏิบัติ
2. มีน้ำยาตัวอื่นที่แนะนำมั้ยครับที่ทำหน้าที่ เหมือนกับ หรือ จะดีกว่า lanko 103 หรือใช้ง่ายกว่า สะดวกกว่า lanko 103
ขอบคุณมากๆนะครับ

จากคุณ : เก่ง Dent'15
เขียนเมื่อ : 2 ก.พ. 55 20:22:48

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com