Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ซื้อ "แฟลต" ดีไหมคะ คอนโดราคาแพงจัง - -" ติดต่อทีมงาน

ตอนแรกคิดไว้ว่าอยากได้คอนโด แต่ราคา ล้านอัพ แถมห้องเล็กอีกต่างหาก
1.5 ล้านห้องประมาณ 30 ตรม

แต่แฟลต 5 แสน ห้องประมาณ 45 ตรม เลยค่ะ
เคยไปหารุ่นพี่ที่แฟลตห้วยขวาง ห้องกว้างมาก
มี 1 ห้องนอน แล้วก็เป็นห้องครัวด้านหลัง

ปล.เราไม่มายด์เรื่องเก่าใหม่ เพราะถ้าเก่าก็สามารถทาสี ตกแต่งได้ค่ะ

เพื่อนๆคนไหนอยู่แฟลตกันบ้างคะ อยากทราบข้อดีข้อเสีย

ถ้าคิดจะซื้อ เอาอะไรดีกว่าคะ แฟลต หรือ คอนโด
(แต่คอนโดแอบแพงอ่ะ T__T)

คิดไม่ตกเลยค่ะ ...

จากคุณ : ลูกแมวยุ๊งยิ๊ง
เขียนเมื่อ : 3 ก.พ. 55 16:26:02

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com