Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ใกล้ๆ โรงพยาบาลศิริราช ยังมีคอนโดสร้างใหม่ อยู่รึเปล่าครับ ติดต่อทีมงาน

มองไว้ ที่ 2.5-4 ล้าน นะครับ(บวกได้นิดหน่อย)

เห็นมีอยู่ตรงสะพานเจริญพาส ที่หนึง(ของบริษัทอะไรครับ)

ตรงนั้น เห็นว่าห้องไม่ใหญ่ 1 ล้านกว่า กลัวมีปัญหาที่จอดรถนะครับ

ของแสนสิริ ที่จะเปิดให้จองใหม่(ที่พารากอน) มีใกล้ที่สุดตรงไหนครับ

ปล. วินโด ผมเก่าแล้วเข้าเวปแสนสิริ ไม่ได้

ปล.ส่วนใหญ่ระดับของราคาเท่าไหร่ครับ ถึงจะ  Fixed ที่จอดให้ 1 คัน

แก้ไขเมื่อ 03 ก.พ. 55 21:58:04

แก้ไขเมื่อ 03 ก.พ. 55 21:42:47

จากคุณ : นอกวงการ
เขียนเมื่อ : 3 ก.พ. 55 21:34:38

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com