Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

สอบถามข้อมูลเรื่อง การร้อยท่อสายไฟบนฝ้าใต้หลังคา ครับ ติดต่อทีมงาน

เรียนพี่ๆน้องๆทุกท่านครับ
พอดีว่าผมซื้อทาวเฮ้าท์ใหม่ 2 ชั้นแถวพัฒนาการครับ สเปกของโครงการในส่วนของชั้น 2 บนฝ้าระบบสายไฟเค้าปล่อยลอยครับ แต่ผมอยากให้สายไฟบนฝ้าร้อยท่อเพื่อป้องกันหนู,หลังคารั่ว แต่พอดีไม่มีสเปคของครับ ว่าต้องร้อยท่อยังไง ใช้ท่อหรืออุปกรณ์แบบไหน จะแขวนท่อไหม อื่นๆครับ รบกวนพี่ๆน้องๆช่วยแนะนำด้วยครับ ถ้ามีรูปประกอบด้วยจะขอบพระคุณยิ่งครับ โดยที่ชั้น 2 ของผมมี ห้องนอน 3 ห้องและห้องน้ำอีก 1 ห้องครับ จะได้เอาสเปคไปคุยกับโครงการครับผม ขอบพระคุณล่วงหน้าครับ

จากคุณ : zymeus
เขียนเมื่อ : 7 ก.พ. 55 11:12:44

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com