Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ค่าน้ำ 900 กว่า ไปเปิดมิเตอร์น้ำดูวิ่งฉิว ติดต่อทีมงาน

เจอค่าน้ำไปเก้าร้อยกว่าค่ะ ตกใจ วิ่งไปดูมิเตอร์น้ำปรากฎว่าวิ่งฉิวเลย ก็เลยบอกให้แฟนปิดวาลว์ข้างที่ปล่อยน้ำเข้าบ้าน ปรากฎว่ามิเตอร์หยุดหมุน แต่ที่น่าแปลกใจคือ ยังเปิดน้ำในบ้านใช้ได้! แฟนก็งงใหญ่เลยค่ะว่าทำไมปิดแล้วน้ำยังมีใช้ ตั้งแต่ปิดวาล์วใช้น้ำมาแล้วหนี่งคืนหนึ่งวันค่ะ เลขมิเตอร์ไม่กระดิกเลยค่ะ

ปล. บ้านเรามีปั้มน้ำ
ปล.2 อยู่กันแค่สองคนค่ะ ใช้น้ำแค่ชีวิตประจำวันค่ะ

มีใครให้คำตอบได้มั้ยคะ ค่าน้ำจ่ายไปแล้วค่ะ ใจจริงอยากได้คืน

จากคุณ : nooneknows
เขียนเมื่อ : 9 ก.พ. 55 20:43:24

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com