Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

คำว่า "เสริมกล่อง" บานอลูมิเนียม ประตู หน้าต่าง คืออะไรครับ ติดต่อทีมงาน

ดูภาพไปก็แยกความต่างไม่ออก  กำลังสั่งทำอลูมิเนียมอีกบาน กลัวช่างหลอก เลยไม่รู้ครับว่า เสริมกล่องคือการเสริมส่วนไหนครับ ?

แล้วราง 3 นิ้วคือกรอบวงกบมันแคบจนไม่มีที่ใ่ส่มุ้งลวดใช่ไหมครับ ?

จากคุณ : ต้อมMRP
เขียนเมื่อ : 15 ก.พ. 55 23:06:24

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com