Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

<<<หาบ้านราคาประมาน 3 ถึง 5 ล้านแถวประชาอุทิศ พุทธบูชา พระรามสองค่ะ>>> ติดต่อทีมงาน

กำลังมองหาบ้านค่ะ อยากได้บ้านเดี่ยวหรือทาวน์โฮม (แต่อยากได้บ้านเดี่ยวมากกว่า เรื่องมากอีก 5555) พื้นที่ประมาณ 50 ตรว.ขึ้นไป ตอนนี้เล็งๆไว้หลายที่
1.inizo พระรามสอง
2.พฤกษ์ลดา ประชาอุทิศ
3.บ้านใหม่ พุทธบูชา
4.วิเศษสุข น่าจะเป็นโครงการที่ 18 แถวสุขสวัสดิ์ 70 ไม่แน่จัยเพราะเห็นแต่รูป เพื่อนของเพื่อนอาศัยอยู่ตอนนี้ค่ะเห็นบอกว่าโอเคเลย แต่ตัวจขกท.เองยังไม่มีโอกาสได้ถามรายละเอียดค่ะ

วันจันทร์นี้จะลองเข้าไปดูทั้ง 4 โครงการค่ะ คำถามคือมีใครเป็นลูกบ้านทั้งสี่โครงการนี้มั้ยคะ มีข้อดีข้อเสียอะไรบ้างหรือเปล่า แล้วมีโครงการไหนแนะนำเพิ่มอีกมั้ย

ขอบคุณล่วงหน้าทุกๆคนเลยนะค๊าา ช่วยหน่อยนะคะถ้าไม่มีบ้านอดแต่งงานแน่เลยค่ะ :D

จากคุณ : huskyjung
เขียนเมื่อ : 18 ก.พ. 55 16:39:42

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com