Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ช่วยด้วยค่่ะ รบกวนดูที บรม28 โดนเวนคืนมั้น ติดต่อทีมงาน

ตอนนี้ สับสนมากค่ะ ดูแผนที่แนวเวนคืนไม่เป็น โทรไปการทางก็ไม่รับ เลยอยากรบกวนสมาชิกทุกท่านช่วยวิเคาระห์ทีค่ะ ว่า  บ้านอยู่ สุดซอยบรมราชชนนี 28 เลย ตอนนี้ถนนตัดผ่านหลังบ้าน (แบบเสาไฟฟ้าชิดขอบกำแพงเลย)  จะโดนเวนคืนไปทำทางพิเศษ รึเปล่า
ปล.ตอนนี้มีป้ายขนาดใหญ่ติดตรงสนามกลอฟ์บอกแนวเวนคืนด้วยอ่ะค่ะ  แต่ดูเป็นว่าบ้านจะโดนมั้ย  เห็นติดตรงสนามกลอฟ์เลยหลอกตัวเองเอาว่า คงโดนตั้งแต่สนามกอลฟ์ขึ้นไปหล่ะมั้ง  อิอิ
ยังไงก็ขอบคุณทุกคำตอบล่วงหน้านะค๊ะ

จากคุณ : Nightmare_Yuki
เขียนเมื่อ : 28 ก.พ. 55 23:08:08

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com