Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ทำไมเว็บพันทิพย์ไม่เป็นกลางเลย ติดต่อทีมงาน

มีคนมาตั้งกระทู้คอมเม้นท์ร้านผมให้เสียชื่อ ผมไม่มีสิทธิ์ตอบคอมเม้นท์หรืออธิบายบ้างเลยหรือ ผมมีสิทธื์เว็บคุณได้นะ ผมก็ไม่อยากทำ เสียเเรงนึกว่าเป็น กลาง คนมาต่อว่าเป็นใครก็ไม่รู้ให้ตอบ ผมตอบชี้เเจ้งก็ไม่ได้ถูกลบเป็น10-20ครั้ง เกินไปแล้ว

จากคุณ : แสง แสงชัยอีเล็คโทรนิค
เขียนเมื่อ : 11 มี.ค. 55 13:51:05 A:101.51.231.200 X: TicketID:351767

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com