Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ทำไงดีอยากได้ไวๆๆ ติดต่อทีมงาน

ใครช่วยได้ บอกทีครับ เรื่องมีอยู่ว่าเจ้านายผมไปชื้อตู้เย็นหั้ยผม ที่งานไบเทค บางนาโดยวิธีรูดบัตร ร้าน Power Buy  ประมานวันที่1-3 มีนาคมพอตอนเย็นก้อมีคนโทรมาบอกว่าของพร้อมส่ง วันที่ 18  ( T T )  นานมาก...นึกในจัย ผมก้อเลยโทรไปขอรับเอง เค้าก้อบอก ว่า วันที่8 หั้ยโทรมาอิกที ตอนนี้ไม่มีของ (กำ) แล้วมันขายได้ไง ว่ะ พอวันที่8โทรไป อิก เค้าก้อ บอกว่า ของมาวันที่18 กำหนดส่ง เลื่อนเป็น วันที่ 21 (เกือบจะเดือน ล่ะอิๆๆ) สรุป.....เขาขายของโดยไม่มีของหั้ยลูกค้าไช่ม่ะ ที่ผมทำได้คือโพส์ไปตามเว็บไซส์ ต่างๆๆเพื่อหั้ยคนที่ไปซื้อ สอบถามทางร้านหั้ยดีๆๆ ว่ามีของหรือเปล่าเดวโดนแบบผม อ้อ สินค้าที่ซื้อครับ ตู้เย็น mitzubishi f230d  ชื่อ กนกวรรณ แสนยะมูล T 0800842xxx  แล้วคนที่บอกว่าจะติดตามหั้ย หั้ยเมลรายละเอียดไป ผมเมลไปแล้วครับ แต่ยังเงียบ กริบ..... Face book   Power Buy อย่าลบกระทู้ร้องเรียนลูกค้าไม่ ดี ครับ คนฉลาด เขาท่ายรูปฟ้องคุนได้ น่ะ  ป.ล ตอนนี้กระติกน้ำเเข็งที่บ้านพังเเล้วไม่มีน้ำเย็นกินครับ!!!!!!!!  อย่าหั้ยรอถึง สงกรานย์ เลยน่ะครับ ขอร้อง,,,..................

จากคุณ : วิงวอน
เขียนเมื่อ : 13 มี.ค. 55 18:06:46

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com