Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

สอบถามการติดตั้งมุ้งลวดเหล้กดัด ประตูหน้าต่างบานเลื่อนค่ะ.. ติดต่อทีมงาน

รบกวนถามค่ะ..จริงๆบ้านยังไม่เสร็จหรอกเเต่ตอนนี้กะลังปวดหัวกะคนอาศัยร่วมบ้าน..555 เพราะว่าประตูหน้าต่างของบ้านตามเเบบเป็นบานลื่อนทั้งหมดค่ะ..มุ้งลวดนะต้องติดอยู่เเล้วเเต่ปัญหาคือไอ้เหล็กดัดนี่ ถกกันยกใหญ่ว่าจะติดข้างนอกรึข้างใน ประตูไม่มีปัญหาติดข้างในได้(เเบบรางเลื่อน) เเต่หน้าต่างสิค่ะ เราจะติดข้างนอกเพราะกลัวว่าจะมีปัญหาเรื่องถอดมุ้งลวดมาทำความสะอาดไม่ได้ คนอาศัยบอกติดข้างในเพราะว่าเหล็กดัดต้องอยู่ข้างในถึงจะปลอดภัย..บ้านของท่านใดติดแบบใหนกันค่ะ  เเล้วมีปัญหาอะไรบ้างรบกวนขอความรู้+ความเห็นหน่อยค่ะ..เเล้วถ้ามีภาพด้วยจะขอบคุณมากค่ะ

แก้ไขเมื่อ 04 เม.ย. 55 07:12:55

จากคุณ : ningnuys
เขียนเมื่อ : 4 เม.ย. 55 07:11:53

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com