Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ตึกแถวขนาด 4x12 จะสามารถทำห้องนอนชั้นสอง เป็น 2 ห้องได้มั้ยครับ ติดต่อทีมงาน

อยากสอบถามพี่ เพื่อนๆ ในห้องนี้ครับ พอดีซื้อตึกไว้ เป็นอาคารพานิชย์ (ตึกแถวนั่นเอง) ขนาด 3 ชั้น 4x12 เมตร ด้านล่างจะไว้ทำร้านอาหาร
อีก 2 ชั้นที่เหลือเป็นที่อยู่อาศัย อยากทราบว่า 2 ชั้นที่เหลือ จะสามารถแต่งเติม แต่ละชั้น ให้มี 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ได้หรือไม่ครับ หรือ จะเป็น 2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำพอจะมีทางเป็นไปได้หรือไม่ครับ

เพื่อนๆ ท่านใดมีประสบการณ์แต่งตึกแถวความกว้างขนาดนี้บ้างครับ ขอเป็นไอเดียด้วยนะครับ

ขอบคุณครับ

จากคุณ : Moneyjr
เขียนเมื่อ : 19 เม.ย. 55 23:18:27

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com