Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

แนะนำช่างซ่อม/ล้างแอร์บ้านดีๆย่านมีนบุรีให้ทีซิครับ ติดต่อทีมงาน

รบกวนช่วยแนะนำช่าง ซ่อม/ล้างแอร์ บ้านในย่านมีนบุรีให้ทีครับ ขอแบบที่มีฝีมือจริงๆนะ ไม่ใช่ว่ามาถึงล้างแบบขอไปทีแล้วจ้องจะฟันค่าเติมน้ำยาแอร์ดะเลย

ใครมีช่างเก่งๆแนะนำหลังไมล์มาให้ทีสิครับ>_<

จากคุณ : Matalechiga
เขียนเมื่อ : 21 เม.ย. 55 17:37:07

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com