Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

มีงบแค่ 100,000 บาท จะสามารถสร้างบ้านได้ใหมคะ ติดต่อทีมงาน

คือเรามีเงินจำกัดแค่นี้จริงๆค่ะ ต้องการสร้างบ้านให้แม่ค่ะ ในที่ของตนเอง เราแต่งงานแล้วมีบ้าน(ของแฟน)เป็นของตัวเองแล้ว อยากสร้างบ้านให้แม่ค่ะ คือบ้านที่แม่เราอยู่ (เราอยู่ตั้งแต่เด็กนั่นแหละค่ะ) เป็นแค่กระท่อมหลังเล็กๆ ถ้าเพื่อนๆเห็นอาจไม่คิดว่ามันเป็นบ้านก็ได้ ไม่รั้วรอบขอบชิดค่ะ หลังคาสังกะสีปนแฝก ฝาก็เป็นไม้บ้าง สังกะสีบ้างน่ะค่ะ ฝนตกก็รั่วค่ะ ลำบากมาก
  เราอยากได้บ้านปูนชั้นเดียว หลังเล็กๆมี 1 ห้องนอน ห้องน้ำในตัว ยังไม่ต้องตีฝ้า ปูกระเบื้องก็ได้ ค่อยทำทีหลังถ้ามีเงิน ต่างจังหวัดค่ะ
 พอจะมีทางเป็นไปได้ใหมคะ เราสงสารแม่มากค่ะ จะรับมาอยู่ด้วยก็ไม่มา
  เพื่อนๆจะกรุณาช่วยออกแบบให้ด้วยจะเป็นพระคุณอย่างสูงค่ะ

จากคุณ : ชอบกินเผ็ด
เขียนเมื่อ : 25 เม.ย. 55 20:59:20

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com