Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

หลังคาโรงรถแบบโพลีคาบอเนท โรงรถร้อนครับ จะเอาสีทาให้ทึบเลย จะช่วยได้หรือเปล่าครับ ติดต่อทีมงาน

หลังคาโรงรถแบบโพลีคาบอเนท โรงรถร้อนครับ จะเอาสีทาให้ทึบเลย จะช่วยได้หรือเปล่าครับ

คล้ายๆในรูปที่แนบมาครับ  ของที่บ้าน จะสีฟ้าใสๆ ครับ
ช่วงเที่ยง - บ่าย จะร้อนมากครับ เลยอยากหาสีทึบๆทา เผื่อจะพอบังแดดที่ส่องลงมาได้บ้างครับ
พอจะเป็นไปได้หรือเปล่าครับ  
เพราะมาคิดดูแล้ว ถ้าทาสีให้ทึบน่าจะช่วยได้ ส่วนเรื่องความสว่าง
แสงที่ส่องมาจากด้านข้างน่าจะพอ ไม่ทำให้มืดมากครับ

ขอความเห็นด้วยครับ ร้อนเหลือ
ขอบคุณครับ

แก้ไขเมื่อ 26 เม.ย. 55 11:23:38

จากคุณ : เสือ_กลิ่นหอม
เขียนเมื่อ : 26 เม.ย. 55 11:23:06

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com