Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

จะซื้อเครื่องกรองน้ำดื่มไว้ใช้ในบ้านแต่ยังตัดสินใจไม่ได้ช่วยแนะนำหน่อย ติดต่อทีมงาน

ระหว่าง แบบห้าขั้นตอน กับ RO แบบใหนดี  แต่ละอย่างมีข้อดี - เสีย อย่างไงครับ
อ้ออย่างไงขอแผนที่ร้านแถว ๆ ถนนเสรีไทยด้วยครับ  เคยเห็นสมาชิกในห้องชายคาแนะนำหลายครั้งแล้ว  แต่ตอนนี้หาไม่เจอ   กะว่าจะเข้าไปซื้อเสาร์น่้ั้แน่นอน ( อยู่ ตจว.ครับ )  จะได้ไม่ต้องยุ่งยากในการหาแหล่งจำหน้ายครับ

จากคุณ : Lung_YOY
เขียนเมื่อ : 29 เม.ย. 55 22:53:38

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com