Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

***********LG 42LS3400 18,490 บาท น่าสนไหมครับ เป็น direct led ซะด้วย*********** ติดต่อทีมงาน

จากตอนแรกที่ผมจะซื้อ 32 นิ้ว แต่กลัวจอหดครับ เลยขยายเป็น 42 นิ้วแทน งบไม่เกิน 2 หมื่น

ค้นไปค้นมาเจอตัวนี้ http://www.lg.com/th/tv-audio-video/led-tv/LG-42LS3400.jsp

เป็น direct led แต่ไม่รู้ว่าเป็น 100 hz หรือปล่าว เพราะ  Refresh rate Dynamic MCI 100 ไม่ทราบเป็นอะไร

ไม่ทราบว่าบริการหลังการขายของแอลจีนี่ดีไหมครับ อย่าให้เหมือนซัมซุงนะ

ปกติผมชอบใช้สินค้าของโซนี่ครับ ถ้าไม่ไช่ของแอลจีตัวนี้ มีโซนี่ตัวไหนที่จอ 40 นิ้ว ไม่เกิน 20000 แนะนำบ้างไหมครับ

จากคุณ : มิโรสลาฟ ดุ๊กดิ๊ก
เขียนเมื่อ : 30 เม.ย. 55 20:26:17

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com