Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

O_O หลังจากที่หาข้อมูลห้องชายคา เรื่องโซฟาอยู่นาน ตกลงปลงใจได้ โซฟาหนังออยล์ ตัวนี้ ติดต่อทีมงาน

หลังจากที่หาข้อมูลห้องชายคา เรื่องโซฟาอยู่นาน ตกลงปลงใจได้ โซฟาหนังออยล์ แบบนี้ค่ะ

สั่งมาจากงานไบเทคฯค่ะ เป็น โซฟา L-shape หนังออยล์สีน้ำตาล
ราคา ไม่รุ้ว่าถูกหรือแพงไป เอาที่ชอบใจละกันค่ะ ร้านอยู่ใกล้บ้าน มีโรงงานเผื่อแก้ไข ซ่อมแซมได้ น้องเซลล์ บริการน่ารักจับใจ (หลังบ้านแนะนำได้ค่ะ)
   จริงๆ ต้องได้โซฟามาวางไว้ที่บ้านแระนะคะ แตว่ามีแก้งานนิดหน่อย เนื่องจากช่างเย็บตะเข็บไม่ตรงตามแบบที่ต้องการ ตอนแรกจะส่งไปแก้ไขให้ แต่เราก็กลัวว่าตะเข็บเก่าจะเป็นรอยรูๆ  น้องเซลล์เลยถามหัวหน้าให้ สรุปว่าหัวหน้าให้ทำตัวใหม่ให้เราเลย ส่วนนตัวนี้เอาไว้ขายหน้าร้านแทน

หาข้อมูลมานานได้ผู้แนะนำ และผู้เชี่ยวชาญ จากห้องนี้เยอะแยะ ต้องขอขอบพระคุณมา ณ ที่นี่่เป็นอย่างสูงค่ะ  จึงเอาโซฟาแบบตัวที่เราสั่งมาเป็นข้อมูลเผื่อคนที่สนใจนะคะ

ปล.คุณภาพดีไม่ดี ไม่ทราบนะคะ เพราะยังไม่ได้ลองใช้เพราะของก็ยังไม่ได้ เอาแค่สวยตามที่เห็นแล้วชอบมีความรุ้จากการอ่านในห้องพันทิบนี่หล่ะค่ะ.... ต้องใช้ความชอบและความรุ้ส่วนตัวดูเอาละกันจ้า

มี ทริค แทร็คแนะนำ เช่นเรื่องการดูแลรักษาเพิ่มเติมกันบ้างนะคะเพื่อน ๆรออยู่ค่ะ

แก้ไขเมื่อ 07 พ.ค. 55 23:43:02

แก้ไขเมื่อ 07 พ.ค. 55 19:44:25

จากคุณ : Taya29.J
เขียนเมื่อ : 7 พ.ค. 55 16:54:01

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com