Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

มีใครเคยใช้ไฟ LED มาตกแต่งบ้านบ้างครับ??.. ติดต่อทีมงาน

มีใครเคยใช้ไฟ LED มาตกแต่งบ้านบ้างครับ เป็นอย่างไรบ้าง

อยากลองเอามาแต่งฝ้าที่บ้านบ้าง เห็นมีขายเป็นแบบเส้นเป็นม้วนๆ (Strip)

ใช้ไฟ 12V. เอามาใช้ในบ้านต้องมีหม้อแปลง ยุ่งยากไหมครับ

ขอคำแนะนำจากผู้มีประสบการณ์หน่อยครับ ขอบคุณครับ

จากคุณ : คน ตจว.
เขียนเมื่อ : 8 พ.ค. 55 10:52:18 A:118.172.162.67 X: TicketID:230797

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com