Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

กระทู้แรกในชายคา คอนโด น้อย แต่สุขเยอะ At Japan ค่ะ ติดต่อทีมงาน

สวัสดีค่ะ  ซุ่มมานานกับห้องชายคา  ปกติสิงอยู่ห้องแป้ง  วันนี้  วันที่มีบ้าน  (คอนโด )  เป็นของตัวเอง  จขกท  อยู่ญี่ปุ่นค่ะ  เลยอยากมาอวด  บ้านหลังน้อย  แบบญี่ปุ่น  ให้ชมมั่ง  หลังจากซุ่มดูการจัดบ้านแต่งสวย  เก็บเกี่ยวความรู้  มานมนาน  อิอิ  
มาเริ่มที่  ห้องตัวอย่างตอนไปดูนะคะ  เห็นปุ๊บ  ถูกใจ  ทำเลดี  ราคาพอใช้ได้  ใกล้ห้าง  ใกล้โรงเรียน  ใกล้โรงพยาบาล  ใกล้สิ่งอำนวยความสะดวกหลายอย่าง  สรุป  ถูกใจ  ซื้อเลย  5555   เกริ่มมาเยอะ  ดูรูปเลยแล้วกันนะคะ  จขกท  มือใหม่มากในห้องชายคา  ไม่ถูกใจอะไรยังไง  ติชมมาได้เลยนะคะ

จากคุณ : แม่ยูอะ
เขียนเมื่อ : 10 พ.ค. 55 07:42:30

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com