Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

รายงานผล การติดตั้งเครื่องกรองน้ำ 5 ขั้นตอน UF เรียบร้อยแล้วครับ ติดต่อทีมงาน

หลังจากเข้ามาหาข้อมูลเรื่องเครื่องกรองน้ำ ในห้อง ชายคา พันธ์ุทิพย์ ก็ไม่ทำให้ให้ผิดหวังเลยครับ ได้ความรู้ ได้ของดี ราคาถูกมาก เมื่อเทียบกับที่ขายตามห้างร้านต่างๆ

ต้องขอขอบพระคุณ คุณ Naytee และเพื่อนๆสมาชิก ทุกท่าน ที่เข้ามาให้ความรู้และให้คำแนะนำต่างๆ ไว้ตามกระทู้ อย่างละเอียดครับ

เริ่มด้วยเจ้าเครื่องกรองน้ำ ยี่ห้อยอดนิยม ของเรา ทำการ โม เป็น UF เรียบร้อย แล้วขอเปลี่ยน กระบอกแรก เป็นแบบทึบ(ผมชอบแบบนี้ 555)

จากคุณ : เท้าท่องลม
เขียนเมื่อ : 14 พ.ค. 55 07:39:31

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com