Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ล้างแอร์ใหญ่ 1800 นี่โดนฟันไหมครับ ติดต่อทีมงาน

แอร์ตัวขนาดธรรมดาไม่ได้ใหญ่อะไรมากติดในคอนโดสตูดิโอ ไม่ค่อยเย็นและน้ำหยดไหลลงมาเป็นทางไหลเยอะมากมาสองวัน ไหลแบบพื้นเปียกเลย .. ปกติก็จ้างร้านมาล้างปกติ ล้างเติมน้ำยา 700

คราวนี้มาเจ้าเดิม บอกมันตันพี่จะล้างใหญ่ไหม คือเขาบอกจะต้องถอดแอร์ลงมาล้างด้านหลัง (แอร์ด้านบนติดกับเพดานเลย)  เขาก็สับคัตท์เอาท์เอาแอร์ลงมาทั้งเครื่องไปล้างในห้องน้ำ เบ็ดเสร็จไป 1800

ผมไม่มีความรู้เรื่องแอร์เลย ไม่ทราบราคานี้โดนค่าโง่หรือเปล่าครับ

แก้ไขเมื่อ 15 พ.ค. 55 16:57:20

จากคุณ : paq
เขียนเมื่อ : 15 พ.ค. 55 16:56:28

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com