Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ใช้สินเชื่อ ไทยพาณิช ดอกเบี้ยโหดมาก อยากลดอกเบี้ยเเนะนำที ติดต่อทีมงาน

ใช้สินเชื่อ ไทยพาณิช ดอกเบี้ยโหดมาก อยากลดอกเบี้ยเเนะนำที ครับ ตอนนี้ ดอกเบี้ย คิดอยู่ ที่ 7.84-1 ตามสัญญา ผมต้อง ผ่อนครบสามปี ถึงจะ รีไฟเเนนต์ ได้โดยไที่ไม่ต้องโดนปรับ 3 เปอร์เช็นต์ ตอนนี้เพิ่งผ่อนมาได้ 1 ปี 4 เดือน ผ่อนเดือนละ 25,000 บาท ดอกก็ไปเเล้ว 24,000 ต้นเเค่ 1000 บาทเอง ครับ เศร้า ลืม บอกไป ผมกู้ 30 ปี ด้วย promotion ศูนย์เปอร์เช็นต์ 6 เดือน mrr-2.5 หกเดือน หลังจากนั้น ลอยตัวที่ mrr -1 เเละห้าม re finance จะครบ 3ปี ถ้าไม่งั้นจะโดนปรับสามเปอร์เช็น   ขอคำเเนะนำด้วยครับ

จากคุณ : Rangyer2
เขียนเมื่อ : 16 พ.ค. 55 16:02:32

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com