Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

++ ติดตั้งสัญญาณกันขโมยไร้สาย wisdom ด้วยตัวเอง ได้ไหมครับ ++ ติดต่อทีมงาน

ใครเคยติดตั้งเองบ้างครับ สั่งจาก web ถูกกว่าซื้อจากตัวแทนในไทยเยอะเลย รวมทั้งอุปกรณ์เสริมต่างๆด้วย
แต่ติดตั้งเองจะเจอปัญหาอะไรนึกไม่ออกเลยครับ
http://www.homesecuritystore.com/p-826-rwsalvp08ush-wisdom-wireless-security-system.aspx
..
ผมคิดว่าถ้าระบบดีไม่รวน บริการหลังการขายคงไม่จำเป็น หรือมีอะไรก็อ่านคู่มือเอา ผมคิดผิดหรือเปล่าครับ
เหมือนเคยได้ยินว่าสั่งซื้อมาแล้วจ้างช่างอิสระรับติดตั้งยี่ห้อนี้โดยเฉพาะ ?

ขอบคุณทุกท่านครับ

จากคุณ : คุณจิม
เขียนเมื่อ : 17 พ.ค. 55 20:37:24

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com