Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

เครียดกับสินเชื่อบ้าน ติดต่อทีมงาน

จองทาวเฮ้าส์ไว้หลังหนึ่งแถวลำลูกกาค่ะเมื่อวันที่ 13-05-2555
ให้โครงการทำเรื่องขอสินเชื่อไป2แบงค์

วันที่ 15-05-2555
แบงค์1โทรมาขอเอกสาร 50ทวิเพิ่ม
แบงค์2โทรมาถามว่า จะทำประกันด้วยมั้ย ได้ลดดอกเบี้ย เราตอบไปว่า ทำก็ได้ค่ะ

วันที่ 16-05-2555
fax 50ทวิ ให้แบงค์1 โทรสอบถาม เจ้าหน้าที่บอกว่า ได้รับเอกสารเรียบร้อยแล้ว

ณ วันนี้ 23-05-2555
เงียบหายกันไปหมดเลย
เงียบแบบนี้ แปลว่าจะไม่ผ่านใช่มั้ยค่ะ เครียดมากแล้วค่ะ
โทรสอบถาม ก็มีแต่บอกว่า อยู่ระหว่างพิจารณา บอกกันแต่ว่าให้รอก่อน

ถามพี่ที่ทำงาน เขาบอกว่า ของเขารอ2วันเอง อนุมัติแล้ว
เราใจไม่ดีเลย แบบว่า ถ้าจะไม่ผ่านก็แจ้งมาเลยเถอะ รอนานแล้วเครียดค่ะ

จากคุณ : ใกล้จะเป็นช้างน้ำแล้ว
เขียนเมื่อ : 23 พ.ค. 55 12:37:03

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com