Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

พาชม...ห้องครัวสีจี๊ดจ๊าดด ติดต่อทีมงาน

สวัสดีค่ะ  หัดรีวิว ครั้งแรก  ซื้อบ้านใหม่กันค่ะ  ทำไปเรื่อยๆ

ยังไม่ได้ย้ายเข้าค่ะ  เสร็จก่อนเพื่อนก็ห้องครัวสีจี๊ดจ๊าด ของเราค่ะ

เหตุด้วยหาช่างยากมากค่ะ บังเอิญรู้จักกับบริษัทรับเหมาก่อสร้าง

อาคารตึกใหญ่ๆ  ก็เลยลองถามพี่เค้าวาทำให้หน่อยได้ไม๊  ประจวบ

เหมาะกับช่วงนั้น พี่เค้าพอแทรก'านให้ได้ก็เลย ลุย!!!...หาซื้อของเองค่ะ

วันแรกก็เทพื้นรอบๆ บ้านบางส่วน (หารูปไม่เจอ)  เทด้วยรถซีแพค

มีคนงานกว่า 30 คนมาช่วยกันค่ะ  ต่อมาเป็นครัว

1.  เริ่มลุยค่ะ

จากคุณ : nayada
เขียนเมื่อ : 23 พ.ค. 55 14:10:18

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com