Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ช่วยหน่อยค่ะ ที่จอดรถที่บ้าน จอดรถฟอร์ดเรนเจอร์ตัวใหม่ไม่ได้ ช่วยแนะนำหน่อยค่ะ ติดต่อทีมงาน

เพิ่งถอย ฟอร์ดเรนเจอร์ 2012 มาค่ะ ที่บ้านเป็นทาวน์เฮ้าส์ มีพื้นที่จอดรถ แต่พอเอารถจอดแล้ว ยื่นออกมาจากหน้าบ้านอีก ประมาณ 70-80 เซ็นค่ะ ประตูรั้วปิดไม่ได้ ตอนนี้เครียดมากเลยไม่มีที่จอดรถ ส่วนด้านในก็ติดผนังแล้วจะทำยังไงดีค๊ะ ต้องทุบผนังออกแล้วเลื่อนเข้าไป เพื่อให้รถเข้ามาจอดได้หรือเปล่า เรื่องจะใหญ่มากไม๊ ไม่มีคนงานก่อสร้างเลยค่ะ ตอนนี้เครียดจิงๆ ช่วยแนะนำหน่อยนะค๊ะ

จากคุณ : YungBinChum
เขียนเมื่อ : 23 พ.ค. 55 16:59:07

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com