Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ณ เวลานี้ ถ้าจะซื้อ LCD,LED TV ขนาด 22-24 นิ้ว ยี่ห้อไหนเชื่อใจได้ที่สุดครับ ติดต่อทีมงาน

เห็นในร้านสะดวกซื้อ ทั้งดอกบัวและซี่ใหญ่ ก็มีขายขนาดนี้อยู่บ้าง
จึงอยากได้คำแนะนำครับ ว่าถ้าจะเอา LCD หรือ LEC TV แค่ขนาดนี้ไม่อยากเอาขนาดใหญ่กว่านี้เพราะ ไม่แน่ใจชีวิต จะต้องหนีน้ำท่วมแบบปีก่อนหรือไม่เอาแค่ขนาดกำลังพอใช้ พอดูได้ ต่อจาน ต่อ HD Player ได้ง่ายๆ ขนอพยพหนีน้ำได้สะดวก

จะแนะนำ ยี่ห้อรุ่นไหนก็ได้ครับ ไม่ว่า ยี่ห้อ จีน ญี่ปุ่น เกาหลี ยี่ห้อไหนน่าใช้ ทน ไม่เสียง่าย
ประกันหลังการขายใช้ได้ แค่นี้ก็พอครับ

ขอบคุณครับ

จากคุณ : bbiggy
เขียนเมื่อ : 25 พ.ค. 55 15:25:54

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com