Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

******ผู้บริหาร SCB เข้ามาอ่านหน่อยนะคะ ทำไมขอสินเชื่อบ้านถึงได้ช้าชนะเลิศแบบนี้......... อย่างนี้???????? ติดต่อทีมงาน

ทำเรื่องกู้ซื้อบ้านมือสอง โดยใช้บริการสินเชื่อของ SCB

คิดว่า พลาดจริงๆ ของจริง ไรจริง

เข้าใจว่าเป็นเพราะกู้ร่วมกัน 3 คน พี่น้อง รึเปล่า เอกสารเยอะ

ส่งเอกสารไปตั้งแตช่วงก่อนสงกรานต์ ก็มีตามบ้าง จนคิดว่าครบแล้ว

ทางผจก.สาขา (อยู่ ตจว. ค่ะ) ผจก.ธนาคารเจ้าของเรื่องก็จนได้บอกมาว่าอย่างช้าคือวันที่ 18 พ.ค. น่าจะทราบเรื่องได้แล้ว

จนกระทั่งปัจจุบัน โทรไปถามทุกวัน ยังบอกอยู่รอฟังผล เสนอไปแล้ว

กี่วันๆ ก็รอ ๆๆๆๆๆๆ

คือคนมันเครียดค่ะ

ถ้าโดนยึดเงินค่ามัดจำเพราะไปรับโอนไม่ทันเนี่ย สามารถทำอะไรกับแบงค์ได้มั๊ยเนี่ย ??????

อยากรู้ผลค่ะ

ช้าๆ แบบนี้แสดงว่าน่าจะไม่ผ่านรึเปล่า

สุดท้ายเขาขอเอกสารรับรองจากธนาคารสาขา เพราะอ่านลายมือตำรวจไม่ออกเรื่องใบแจ้งความฯ

หรือเขาขอเอกสารอันนี้เพิ่มแสดงว่าเขายังสนใจเรา ให้เป็นลูกค้ารึเปล่า โอ๊ยยยย เครียด

มีใครช่วยได้ไหมคะ คน SCB เข้ามาอ่านหน่อยนะคะ

แก้ไขเมื่อ 10 มิ.ย. 55 11:38:14

แก้ไขเมื่อ 10 มิ.ย. 55 11:30:17

จากคุณ : kopukan
เขียนเมื่อ : 29 พ.ค. 55 14:21:46

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com