Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ใช้ true รายเดือน ของจริง อยากเพิ่ม gmmz ต้องทำยังไงค่ะ ติดต่อทีมงาน

มีกล่องทรู จานแดง และจ่ายรายเดือนอยู่แล้ว
อยากดูช่องของ gmmz เพิ่ม ต้องทำอะไรบ้างค่ะ

1. ต้องซื้อกล่อง gmmz (ตอบเอง)
2. ..... แล้วไงต่ออะคะ

ต่อยังไงอะคะ
คือจะยังดู true รายเดือน ต่อไปด้วย
ติดสองกล่องเลยได้รึเปล่า จะ มีปัญหา ช่องหายอะไรแบบนี้เปล่าคะ

ปล. ดูจุดเดียวค่ะ

ทำได้รึเปล่าคะ?

จากคุณ : ลำบากชีวิต
เขียนเมื่อ : 30 พ.ค. 55 23:22:18

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com