Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

จะติดตั้งจานดาวเทียม แต่ไม่รูว่าจะใช้ยี่ห้อไหนดี ติดต่อทีมงาน

เดิมที่บ้านเป็นสมาชิกทรูอยู่ ต้องจ่ายเดือนละ พันกว่าบาท แต่อยากยกเลิกมาติดตั้ง จานดาวเทียม ไม่ทราบว่า เพื่อน ๆ ในนี้ส่วนใหญ่ใช้ของค่ายไหนกันบ้าง อยากดูบอลยูโรด้วยน่ะค่ะ ขอถามเป็นข้อ ๆ น่ะค่ะ
1. ความแตกต่างของรายการช่องระหว่าง แกรมมี่ กับ PSI อันไหนมากกว่ากันค่ะ
2. เห็นจาน PSI มีตั้งหลายรุ่น แตกต่างกีนตรงไหนค่ะ
3. ระบบของ แกรมมี่ ต้องจ่ายเงินเพิ่มด้วยหรือค่ะ

สุดท้าย และท้ายสุด จะติดที่บ้าน ยี่ห้อไหนคุ้มกว่าค่ะ

ขอบคุณสำหรับคำแนะนำค่ะ

จากคุณ : rasar
เขียนเมื่อ : 31 พ.ค. 55 11:35:15

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com