Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

งานปูกระเบื้อง งานท่อปะปา ติดตั้งเครื่องกรองน้ำ เปลี่ยนประตู ทาสี อยากช่วยทำให้ (ฟรีครับ) ติดต่อทีมงาน

ที่กล่าวมา ผมพอจะทำได้บ้าง อาจจะไม่เนี้ยบ ไม่ perfect เหมือนช่างมืออาชีพ แต่ก็พอจะทำได้ อยากช่วยๆทำให้เพื่อนๆพี่ๆโซนแถวอ่อนนุช สวนหลวง ลาดกระบัง (เดินทางสะดวกหน่อย)

พอดีวันหยุดเสาร์ อาทิตย์อยู่ว่างๆ ถ้าใครอยากให้ไปทำให้ก็บอกมาหลังไมค์นะครับ ขอให้มีวัสดุให้ ส่วนพวกเครื่องตัดกระเบื้อง สว่านผมพอมี เอาไปได้บ้าง  ผมไม่ใช่ช่างรับจ้าง ไม่ใช่มิจฉาชีพใดๆ แค่อยากจะช่วยเหลือเพื่อนมนุษย์ด้วยกันบ้างน่ะครับ

(ในส่วนของผมที่จะได้บ้างคือความรู้ใหม่ๆ ความชำนาญงานเผื่อต่อยอดในอนาคตบ้างน่ะครับ ขอบคุณครับ)

จากคุณ : kreingwit
เขียนเมื่อ : 1 มิ.ย. 55 23:24:48

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com